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TAARIFA YA MSIBA 

 

Kwa masikitiko makubwa, HAKIARDHI inatangaza kifo cha Mwenyekiti wetu wa Bodi na 

mwanachama mpendwa, BWANA ALQUIN MATHEW SENGA, kilichotokea tarehe 6 Mei 

2025 katika Hospitali ya Muhimbili Mloganzila, iliyoko Mloganzila, Dar es Salaam, 

Tanzania. 

 

Marehemu Bwana Senga alikuwa si tu nguzo ya hekima na nguvu kwa HAKIARDHI, bali 

pia mtetezi mahiri na mwenye shauku ya kupambania haki za ardhi na haki za kijamii. 

Uongozi wake wa kuona mbali, kujitolea kwake kwa dhati, na uaminifu wake usiotetereka 

vimeathiri kwa kiasi kikubwa mwelekeo na mafanikio ya taasisi yetu, na kututia moyo kwa 

kina kuendeleza dhamira yetu kwa uadilifu na uthabiti. 

 

Tunapomlilia kwa huzuni isiyo kifani, tutadumu kukumbuka maisha yake ya kipekee na 

mchango wake mkubwa. Tutaendelea kujikita katika kulinda na kuendeleza maadili na 

maono ambayo marehemu Bwana Senga aliyasimamia kwa moyo wote. 

 

Tunathamini kwa dhati ushirikiano na mshikamano wenu wakati huu wa majonzi, 

tunapomuenzi kwa kuendeleza kazi aliyoiwekea msingi imara. 

 

Sala na rambirambi zetu za dhati ziende kwa familia yake na wapendwa wake. 

Roho yake ipate pumziko la amani ya milele. 

 

HAKIARDHI 
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Cathbert Tomito 

Mkurugenzi Mtendaji  
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