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NJIA ZA KUJIKINGA NA
UGONJWA WA CORONA

Hadi sasa hakuna tiba wala chanjo dhidi ya virusi vya Corona
hivyo unashauriwa kujilinda dhidi ya maambukizi ya ugonjwa huu
kwa kuzingatia njia zifuatazo;

Osha mikono kwa Kaa umbali wa angalau
sabuni na maiji hatua mbili (2) kutoka
yanayotiririka mtu mmoja hadi

mara kwa mara. mwingine

Safisha mikono kwa Epuka kusalimiana kwa
kutumia kitakasa kushikana mikono
mikono (Sanitaiza).

Epuka kushika macho, | ' . 4l Epuka kukaa sehemu
pua na mdomo kwa ST Bl yenye msongamano
mikono isiyo safikwa | 274 <" "8 wa watu kama vyombo
sababu mikono hushika §. . © 7 )- | vya usafiri, masoko
sehemu nyingi na ni "2 m» J namaeneo yenye
rahisi kubeba virusi. & el ‘ mgandamizo wa hewa.

Hakikisha wewe na walio karibu yako wanazingatia kanuni za
afya kwa kufunika pua na mdomo wakati wa kukohoa au kupiga
chafya kwa sehemu ya ndani ya kiwiko cha mkono.

Uonapo dalili za maambukizi ya Ugonjwa wa Corona (Covid-19) wahi katika kituo
cha afya au piga 199 Bure kwa maelezo.
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